Trang chủ 2019 tháng 11

GỬI TÌNH NHÂN Em đi rồi để lại khoảng trời thu

GỬI TÌNH NHÂN Em đi rồi để lại khoảng trời thu Đông chập chững sương mù về giăng lối Thoang thoảng heo may lá rụng về nguồn cội Không gian đượm buồn đêm diệu vợi sầu tư Em đi rồi để nỗi nhớ tình thu B

Viêt cho mọi người và gửi tới một người

Viêt cho mọi người và gửi tới một người KHÔNG PHẢI TẠI EM Anh biết rằng chẳng vô cớ hờn ghen Chỉ vì quá yêu mà tim em mới thế Chạy chốn ư anh nghĩ mình không thể Nay xa rồi anh luôn nghĩ về em Thời gi

TỰ HÀO CHIẾN TÍCH U23 VIỆT NAM Tự hào lắm Việt Nam tuyển trẻ Cháy hết mình mạnh mẽ hiên ngang

TỰ HÀO CHIẾN TÍCH U23 VIỆT NAM Tự hào lắm Việt Nam tuyển trẻ Cháy hết mình mạnh mẽ hiên ngang Khiến cho châu lục bàng hoàng Nghiêng mình thán phục giang san nước nhà Hơn ý nghĩa món quà ngày Tết Gắng

HẠ VẮNG Nắng hạ vàng chói chang Phượng càng thêm thắm đỏ Con đường xưa còn đó Bờ cỏ đã phai màu Bạn bè tôi về đâu Nhớ nhung trời rớm lệ Mái

HẠ VẮNG Nắng hạ vàng chói chang Phượng càng thêm thắm đỏ Con đường xưa còn đó Bờ cỏ đã phai màu... Bạn bè tôi về đâu Nhớ nhung trời rớm lệ Mái trường xưa vẫn thế Mà sao buồn vắng ghê... Bạn mình ơi đ

Mời đọc Em Thổi Anh Mòn phan ni tấn Khi kiểng chân lên Em thổi anh kêu như tiếng kèn trompet

Mời đọc: Em Thổi Anh Mòn phan ni tấn Khi kiểng chân lên Em thổi anh kêu như tiếng kèn trompet Em thổi hồn anh giạt nẻo quê nhà Như con gió ngày xuân rập rờn trên đồng xanh ruộng mạ Em thổi rạt rào b

Thỉnh thoảng nghe vài người chia sẻ mỗi lần chơi lego đều mất cả tiếng tiếng rưỡi 2 tiếng

Thỉnh thoảng nghe vài người chia sẻ mỗi lần chơi lego đều mất cả tiếng, tiếng rưỡi, 2 tiếng.... Muốn nổi cơn mean, xắt xéo 1 câu. -Tại bạn quá nhỏ, hoặc cổ quá to. Có gì đáng tự hào ở đây? Nghiệt. Kỹ

Ồ suy cho cùng cũng chẳng ai thương mình cả

Ồ, suy cho cùng cũng chẳng ai thương mình cả. Mình cố 1 nhưng người ta thắc mắc sao không cố 2 cố 3. Và khi mình cố đến 3 kiệt mẹ nó sức rồi thì người ta cũng chẳng mang ơn đâu, họ sẽ bảo ồ chuyện đ

Có ai dạy các em ấy là nên hiểu mình ở đâu và đang ở vị trí nào để lắng nghe học hỏi và phát triển năng lực không

Có ai dạy các em ấy là nên hiểu mình ở đâu và đang ở vị trí nào để lắng nghe học hỏi và phát triển năng lực không? Chúng tôi không cần và không quan tâm bạn xuất thân từ gia đình thế nào, gia phả họ m

ƯỚC MƠ LÀM NÔNG DÂN Thích quá mỗi khi ra ngoài mình sẽ hái hoa về pha trà

ƯỚC MƠ LÀM NÔNG DÂN Thích quá, mỗi khi ra ngoài mình sẽ hái hoa về pha trà/ ôi trời ơi mê pha trà, làm thuốc quá đi mất. mình ước làm nông dân,tự tiêu thụ sản phẩm rau quả. ước mơ làm nông dân thật kh

Nhiều học viên của Trang chạy quảng cáo Google AdWords cho mình xong là có thể chạy được cho cả người khác nhé cả nhà

Nhiều học viên của Trang chạy #quảng #cáo #Google #AdWords cho mình xong là có thể chạy được cho cả người khác nhé cả nhà. Đáng yêu nhất hành tinh. Cô đi chơi vi vu đâu rồi. Gửi tớ link đánh giá tớ đá

https www tienphong vn la co dau cua phong trao hien ma

https://www.tienphong.vn/…/la-co-dau-cua-phong-trao-hien-ma… Bài giới thiệu về phong trào hiến máu tình nguyện được nuôi dưỡng bền bỉ suốt hơn 15 năm qua, với nhiều cách thức sáng tạo của những sinh v

Bùi Doãn Huấn và Vũ Nguyên Chúc mừng 2 bạn nhé Inb cho mình Full họ tên ngày tháng năm sinh email nhé

Bùi Doãn Huấn và Vũ Nguyên Chúc mừng 2 bạn nhé. Inb cho mình Full họ tên, ngày tháng năm sinh, email nhé 2 bạn mỗi bạn sẽ được 1 hđ bảo hiểm bảo vệ với số tiền bảo hiểm là 100.000.000 VNĐ Liên lạc gử

Chuyện tối qua giờ mới kể Tối qua 1 em 97 trên Fb hẹn đi chơi

Chuyện tối qua giờ mới kể ! Tối qua 1 em 97 trên Fb hẹn đi chơi . Ừ thì đi, cũng đang buồn. 2 đứa lượn loanh quanh , cậu bảo : " Đi A25 đi " Mình cười hỏi A25 là quán cafe à. 2 đứa nhìn nhau nham hiểm

4 tên FHG đa bă t đâ u đi ho c nha y Duyên Me o Minh Đư c Trung

4 tên FHG đã bắt đầu đi học nhảy (Duyên, Mèo, Minh, Đức Trung). Thầy giáo gầy như con cá mắm, dài như cái xào, "hót" nhiều và dở ẹc như một con vẹt. Được cái giỏi chém gió..

Lúc ăn chơi sao không gọi bạn Lúc hoạn nạn cứ gọi bạn ơi Lúc ăn chơi ở đâu cũng thấy bạn

-Lúc ăn chơi sao không gọi bạn? ?Lúc hoạn nạn cứ gọi bạn ơi..! -Lúc ăn chơi ở đâu cũng thấy bạn. ?Lúc hoạn nạn gọi bạn chẳng thấy đau..! >>Chơi đc đó mai chơi tiếp nhé? •Bạn bè tốt là khi thấy té th

HỘI CỰU SV KHOA ĐIỆN ĐIỆN TỬ ĐHBK HCM

HỘI CỰU SV KHOA ĐIỆN - ĐIỆN TỬ, ĐHBK HCM Alumni là một trong những hoạt động yếu nhất của các trường ĐH ở quê mình, có lẽ do anh em ra trường được thì mừng quá chạy luôn một mạch, không dám quay đầu

DƯA CHUỘT NẾP Mình trồng trái vụ cho leo nhờ ở hàng rào dây thép gai nhà hàng xóm

DƯA CHUỘT NẾP Mình trồng trái vụ cho leo nhờ ở hàng rào dây thép gai nhà hàng xóm. Dưa chẳng được chăm sóc gì đặc biệt, chẳng cấu ngọn hay thụ phấn như mọi lần mà quả sai chi chít cứ vài ngày lại đc

Bạn muốn góp chút tiền cho Quỹ mà ngại vì góp không nhiều

Bạn muốn góp chút tiền cho Quỹ, mà ngại vì góp không nhiều Tui: Anh đi xin, em đem cho, tấm lòng thành anh đâu dám không nhận!!!Bạn muốn góp chút tiền cho Quỹ, mà ngại vì góp không nhiều Tui: Anh đi x

Bạn ơi nói ít hiểu nhiều bạn nhé t thì luôn mong những gì tốt đẹp nhất đến vs bạn zồiiii

Bạn ơi nói ít hiểu nhiều bạn nhé, t thì luôn mong những gì tốt đẹp nhất đến vs bạn zồiiii ??? dạo này bạn vs tớ cãi nhau hơi nhiều đấy. Nóng bức chóng tức à :-j nhưng chỉ mong bạn hiểu là kể cả có chử

CÁC NGƯỜI ĐẸP DỪNG GỌI ĐIỆN EM CHO NHÂN VIÊN ĐI ĂN CƠM VÀ ĐÓNG GÓI

❌❌CÁC NGƯỜI ĐẸP DỪNG GỌI ĐIỆN EM CHO NHÂN VIÊN ĐI ĂN CƠM VÀ ĐÓNG GÓI❌❌ ➡️➡️➡️ TỐI NAY HÀNG VỀ 1 CHUYẾN NỮA 400C CÁC MÃ HÔM QUA QUAY ( VÁY LEN- ÁO DA- BỘ ĐỒ- MĂNG TÔ- ÁO NHŨ...) ➡️➡️➡️ TỐI EM ĐĂNG