Trang chủ 2019 tháng 12

Hôm nay nó ốm Từ ngày mẹ nó sinh em Moon đen và theo sự nghiệp buôn thúng bán mẹt nó bị bỏ bê bị mắng mỏ bị đổi xử không công bằng

Hôm nay "nó" ốm ! Từ ngày mẹ nó sinh em Moon đen và theo sự nghiệp buôn thúng bán mẹt, nó bị bỏ bê, bị mắng mỏ, bị đổi xử không công bằng. Nhưng nó chỉ lầm lũi tủi thân 1 tý rồi lại chạy nhảy khắp nơi

Vừa được uống bia vừa có tiền mang về

Vừa được uống bia vừa có tiền mang về ! Nghe như chuyện đùa mà là thật nhé cả nhà ! Tớ giới thiệu sơ qua thế này nhé : Chị tớ làm nghiên cứu thị trường ! Có công ty sắp ra sản phẩm bia mới ! Trước k

CHÚC MỪNG CÁC FAN CỦA BƯỞI PHÚC TRẠCH

CHÚC MỪNG CÁC FAN CỦA BƯỞI PHÚC TRẠCH. HÔM NAY EM CHẠY BIG SALE BƯỞI PHÚC TRẠCH CHO ANH CHỊ NHÉ. DUY NHẤT HÔM NAY Ạ. Anh chị tranh thủ lấy ăn dần, lấy biếu đi nhé. Bưởi siêu ngon, quả nào quả nấy chí

RÉT THÁNG BA RÉT GỌI NÀNG BÂN Tháng ba thơm mùa xoài hay thơm mùa tóc em

RÉT THÁNG BA RÉT GỌI NÀNG BÂN Tháng ba thơm mùa xoài hay thơm mùa tóc em? Thơm làm vậy! Rét nàng Bân về ngòn ngọt hay ngòn ngọt môi em. Ngọt từ dạo ấy. Câu ca dao nghiêng tím chiều. Em nghiêng tím hồn

Ngạc nhiên chưa 1 năm rồi mình chỉ chém và cứ ai ko inbox mình còn lâu mí add

Ngạc nhiên chưa? 1 năm rồi mình chỉ chém, và cứ ai ko inbox mình còn lâu mí add. Nay bỗng dưng mát dời mình đồng ý kết bạn với 28 bạn dù các bạn chả thèm inbox mình :)).... Hehee, Chào 28 bạn mới nhá,

Cái hoạ tiết gạch bông í nó vốn là sàn xong biến thể nó lên chân tường

Cái hoạ tiết gạch bông í, nó vốn là sàn, xong biến thể nó lên (chân) tường. Sao giờ nó lại thành áo dài? Nhìn muốn đạp phát. Xong lại muốn cầm cái giẻ lau lau phát. Chỗ mấy cái ti ấy...hi hi... Khôn

Làm bạn Cáo này theo đặt hàng của Linh Chi nhưng làm xong lại yêu bạn mất rồi mà bạn này khá khó về mặt kỹ thuật phần chân phải làm needle t

Làm bạn Cáo này theo đặt hàng của Linh Chi, nhưng làm xong lại yêu bạn mất rồi, mà bạn này khá khó về mặt kỹ thuật (phần chân phải làm needle turn applique) nên mình sẽ giữ bạn ấy lại cho mình:) Sẽ là

Đời người như nước chảy mây bay đi qua ngang qua xin đừng bỏ lỡ qua

Đời người như nước chảy mây bay, đi qua ngang qua xin đừng bỏ lỡ qua. Thích ai cứ nói, muốn làm gì cứ làm. Mai em về VN rồi, em xin phép làm 1 chuyến nữa vào tháng 1 vậy hihi:) Từ lúc nào mà mình phả

Shipper đắc lực của e lại tiếp tục hoạt động hết công suất

#Shipper đắc lực của e lại tiếp tục hoạt động hết công suất. #Tết thì gần tới đít, hàng hóa không đủ cấp cho các Đại lý nhà tớ nữa rồi. #Nhà phân phôi mà bây giờ tròn nhà không còn nỗi 50 hộp thì làm

Đạt Giải Nhì Bộ ảnh tự chụp bằng điện thoại và 53 lượt chia sẻ bạn bè Xuân Vy nhà ta được đứng top thứ 2 bộ ảnh truyền tải nội dung đầy ý ng

☺Đạt Giải Nhì Bộ ảnh tự chụp bằng điện thoại và 53 lượt chia sẻ bạn bè Xuân Vy nhà ta được đứng top thứ 2 bộ ảnh truyền tải nội dung đầy ý nghĩa " Cây hoa lá mua xuân tươi đẹp " ❤Bộ Sản Phẩm Hanayuki

Thành công ngày hôm nay là 1 quá trình của kiến tạo sự nghiệp của chị đó người em thương

Thành công ngày hôm nay, là 1 quá trình của kiến tạo sự nghiệp của chị đó , người em thương ☺. Em rất vui và hạnh phúc khi người cùng em gắn bó bấy lâu 3 năm qua , đã trồng nên thành quả từ Hanayuki

Một tuýt KDR có thể làm nên điều kỳ diệu

Một tuýt KDR có thể làm nên điều kỳ diệu? Bạn tin chứ? Qua MXH mình được biết đến dòng sản phẩm Kem Đánh Răng trắng sáng - một người bạn chia sẻ. Và mình đã ủng hộ bạn ấy, thật không ngờ với 3 phút lầ

KHI BẠN LÀM VIỆC KHÔNG PHẢI CHỈ VÌ MÌNH MÀ VÌ NHỮNG NGƯỜI TIN TƯỞNG BẠN

KHI BẠN LÀM VIỆC KHÔNG PHẢI CHỈ VÌ MÌNH MÀ VÌ NHỮNG NGƯỜI TIN TƯỞNG BẠN Nhìn bạn ấy tôi luôn luôn có một động lực rất lớn để hành động mỗi ngày. Ngày ấy bạn ấy nhát lắm, gọi cho tôi lúc nào cũng nói H

SUỐT 1 THỜI GIAN TÌM MỌI CÁCH ĐỂ GIẢM_CÂN TÔI NHẬN RA RẰNG

⛅️ SUỐT 1 THỜI GIAN TÌM MỌI CÁCH ĐỂ #GIẢM_CÂN, TÔI NHẬN RA RẰNG... ✋ Uống #thuốc_giảm_cân thực chất chỉ làm #cơ_thể mất nước. Khi bù nước lại, #cân_nặng sẽ trở về như cũ. ✋ Nhịn ăn có thể khiến bạn #g

Tết sắp đến ai ai cũng chuẩn bị sắm sửa cho gia đình những bộ cánh mới để đón những điều may mắn hạnh phúc

Tết sắp đến, ai ai cũng chuẩn bị sắm sửa cho gia đình những bộ cánh mới để đón những điều may mắn, hạnh phúc. ??? ‼️Vậy mà đâu đó còn rất nhiều phụ nữ miếng ăn còn lo chưa đủ, thì làm sao nghĩ đến việ

Mọi người thân mến hôm nay là mùng một tháng chạp rùi mọi người nhớ ăn chay đi chùa bố thí làm điều phúc để chuẩn bị đón một năm mới thật hạ

Mọi người thân mến, hôm nay là mùng một tháng chạp rùi, mọi người nhớ ăn chay , đi chùa, bố thí làm điều phúc để chuẩn bị đón một năm mới thật hạnh phúc nhé. Em xin kêu gọi cho chương trình “BÁNH TRƯN

Sau 03 tháng ròng rã tham dự chương trình Pathway_English_Champion

Sau 03 tháng ròng rã tham dự chương trình #Pathway_English_Champion. Hôm nay ngày 22/1 có 14 thí sinh vào vòng chung kết để thể hiện hết tài năng của mình. Các thí sinh lại tiếp tục xuất sắc thể hiện

Ảnh của 1 bạn đang học khoá PEN C gửi về cho thầy

Ảnh của 1 bạn đang học khoá PEN-C gửi về cho thầy. Bạn cũng mới đăng kí khoá học, nhưng rất chịu khó và quyết tâm tết này chỉ ở nhà học và cày khoá PEN-C. Đã có rất nhiều những lứa học sinh của thầy b

Bbia last velvet lip tint version 5 ver 4 chưa hết hot thì ver 5 lại xuất hiện bảo chị e chúng mình phải làm sao

?Bbia last velvet lip tint version 5? ver.4 chưa hết hot thì ver.5 lại xuất hiện bảo chị e chúng mình phải làm sao?? ? ?Khác với các bộ sưu tập trước bảng màu lần này lấy tone beige và nâu làm chủ đạ

Vietnam Book Drive for Kids Tớ vinh dự được là đối tác mượn sách của Vietnam Book Drive Project một tổ chức phi lợi nhuận của các bạn du học

Vietnam Book Drive for Kids ! Tớ vinh dự được là đối tác mượn sách của Vietnam Book Drive Project, một tổ chức phi lợi nhuận của các bạn du học sinh tại Mỹ và các nước Châu Âu quyên góp sách chuyển về