Thông tin gia đình trẻ

2021 tháng 10

Khách hỏi E ơi sản phẩm tắm trắng BODY bên e có dùng được cho trẻ sơ sinh ko

2021-10-11 0 Bình luận

Khách hỏi: E ơi sản phẩm tắm trắng BODY bên e có dùng được cho trẻ sơ sinh ko???? ? Dạ,sản phẩm bên e là 100% thành phần thiên nhiên,nhưng da trẻ sơ sinh còn non nớt,mẫn cảm,dễ bị kích ứng,sản phẩm n
Sáng sớm thức giấc chợt nhận ra cái cốt lõi của người bán hàng

2021-10-11 0 Bình luận

Sáng sớm thức giấc chợt nhận ra cái cốt lõi của người bán hàng ? đơn giản là LÒNG TIN ? Tôi tin sản phẩm tôi đang dùng ? Tôi dùng rồi tôi mới bán. ? Tôi đam mê kiếm tiền cho bản thân tôi. Ko phân biệt
Những điểm cần lưu ý khi thi công nội thất văn phòng
Những điểm cần lưu ý khi thi công nội thất văn phòng

2021-10-10 0 Bình luận

Ngày nay việc thi công nội thất văn phòng không chỉ đòi hỏi bạn thiết kế đẹp khoa học còn phải được ứng dụng thực tế cao. Khi thi công cũng cần phải đảm bảo mang lại không gian chuẩn về mặt thẩm mỹ và
Ở đây sương khói mờ nhân ảnh Ai biết tình ai có đậm đà Hàn Mặc Tử

2021-10-10 0 Bình luận

" Ở đây sương khói mờ nhân ảnh Ai biết tình ai có đậm đà? " Hàn Mặc Tử
Bãi Thùy Vân vẫn còn ngái ngủ khi tôi háo hức chạy ra bờ biển ngắm mặt trời lên từ lòng đại dương

2021-10-10 0 Bình luận

Bãi Thùy Vân vẫn còn ngái ngủ khi tôi háo hức chạy ra bờ biển ngắm mặt trời lên từ lòng đại dương. Những bước chân đầu tiên khi chạm vào bờ cát, tôi bất ngờ khựng lại, rụt rè đi từng bước, bàn chân
Đặc sản Nha Trang chuẩn xịn cm nhé

2021-10-09 0 Bình luận

Đặc sản Nha Trang, chuẩn xịn cm nhé!
LẠNH QUÁ Mẹ con cháu ở nhà trông nhau thanh lý ít quần áo mùa đông hàng Uniqlo_Japan

2021-10-09 0 Bình luận

❄️❄️❄️ LẠNH QUÁ ??? Mẹ con cháu ở nhà trông nhau thanh lý ít quần áo mùa đông hàng #Uniqlo_Japan Áo giữ nhiệt size S,M #270k Còn các màu như hình a! ?Cả nhà cháu mặc 3 mùa đông rồi mà áo vẫn như mới
Sơn giả bê tông - Nét đột phá trong lĩnh vực trang trí nội thất
Sơn giả bê tông - Nét đột phá trong lĩnh vực trang trí nội thất

2021-10-08 0 Bình luận

Ngày nay, xu hướng sơn trang trí nghệ thuật cho những bức tường trở nên ấn tượng hơn đang thành xu thế trong thiết kế nội thất. Sơn giả bê tông là một trong những mẫu sơn đang thịnh hành và bán chạy n
Các mẹ có con trong độ tuổi 6 12m quan tâm

2021-10-08 0 Bình luận

Các mẹ có con trong độ tuổi 6-12m quan tâm! ? Bố mẹ có biết món đồ chơi yêu thích nhất của con chính là bố mẹ ?
Bố Giang Hoang ơi mình đi đâu thế

2021-10-08 0 Bình luận

Bố Giang Hoang ơi, mình đi đâu thế! hehe
Mình với bạn Mai Doan quen biết nhau từ hồi học lớp 11 thì phải

2021-10-07 0 Bình luận

Mình với bạn Mai Doan quen biết nhau từ hồi học lớp 11 thì phải. Hồi đó, hai đứa đều thích sinh hoạt văn hoá văn nghệ. Hễ trường nào tổ chức dạ hội học sinh hay nơi nào tổ chức các cuộc thi break danc
Sau bao tháng lên ý tưởng và thực hiện mình vui mừng khoe với cả nhà cô em gái của Libelle trẻ trung năng động và đáng yêu

2021-10-07 0 Bình luận

Sau bao tháng lên ý tưởng và thực hiện, mình vui mừng khoe với cả nhà cô em gái của Libelle trẻ trung, năng động và đáng yêu. Đây là bộ ảnh với những bước đi chập chững đầu tiên của em gái ạ. Mong cả
Giảm mỡ bụng ăn toàn tuyệt đối

2021-10-06 0 Bình luận

? Giảm mỡ bụng ăn toàn tuyệt đối! Vừa giảm mỡ bụng, vừa chữa đc bệnh đg tiêu hoá luôn đấy a! Ai có mỡ bụng thì luôn và ngay nha!
Vậy là từ nay em không thể mua xăng đổ vào bình phụ cho những chuyến chở hàng từ thiện xuyên rừng nữa rồi

2021-10-06 0 Bình luận

Vậy là từ nay em không thể mua xăng đổ vào bình phụ cho những chuyến chở hàng từ thiện xuyên rừng nữa rồi Sao các anh là lãnh đạo mà có thể ra những quyết định rất trẻ con như vậy nhỉ Các anh sợ các p
Năm ni mình không đoán điểm chuẩn của UIT QSC nữa vì thấy bài trên FanPage UIT bên dưới đủ thông tin rồi

2021-10-05 0 Bình luận

Năm ni mình không đoán điểm chuẩn của UIT/QSC nữa vì thấy bài trên FanPage UIT bên dưới đủ thông tin rồi ! ? Tuy nhiên các thí sinh chú ý: thí sinh chỉ có 1 lần điều chỉnh nguyện vọng hoặc online, hoặ
Bao nhiêu mẹ quan tâm món này in hình bàn tay của mẹ lên bìa carton rồi cắt

2021-10-05 0 Bình luận

$0₫ Bao nhiêu mẹ quan tâm món này? - in hình bàn tay của mẹ lên bìa carton rồi cắt. - in hình Finger family trắng xong tô màu theo ý mẹ, mẹ nào khéo tay có thể tự vẽ roi tô màu. - dùng lõi giấy vs để
trong khi làm việc tay chưng như một người trai thẳng chân chính thì tôi bỗng nhớ mùi mồ hôi của thằng bồ cũ cách đây tám ngàn năm ánh sáng

2021-10-04 0 Bình luận

trong khi làm việc tay chưng như một người trai thẳng chân chính thì tôi bỗng nhớ mùi mồ hôi của thằng bồ cũ cách đây tám ngàn năm ánh sáng quá chứ. Thời đó tui học 12, nó học lớp 10 thiệt đáng êu qu
Mặt Thắt Lưng phụ kiện kim loại của túi ví của các bạn bị bạc mầu oxi hóa phai màu theo thời gian

2021-10-04 0 Bình luận

Mặt Thắt Lưng - phụ kiện kim loại của túi ví của các bạn bị bạc mầu - oxi hóa - phai màu theo thời gian. Thời tiết nồm ẩm Việt Nam và mồ hôi và axit trong nước mưa chính là tác nhân khiến kim
LÀM SAO ĐỂ TUYỂN ĐƯỢC SỈ VÀ BÁN ĐƯỢC HÀNG NHIỀU

2021-10-03 0 Bình luận

❌❌LÀM SAO ĐỂ TUYỂN ĐƯỢC SỈ VÀ BÁN ĐƯỢC HÀNG NHIỀU ??? ♦️Đây là câu hỏi chung cho tất cả cá bạn đang & muốn kinh doanh online !!! ???Để trả lời cho câu hỏi này tớ muốn các bạn phải nắm rõ các yếu tố :
CHỦ RỂ CỦA Q LADY Các tình iu chiêm ngưỡng chú rể của Q lady sẽ song hành cùng Cô dâu sữa tắm truyền trắng đây nha

2021-10-03 0 Bình luận

❤️CHỦ RỂ CỦA Q-LADY.❤️ Các tình iu chiêm ngưỡng chú rể của Q-lady sẽ song hành cùng Cô dâu sữa tắm truyền trắng đây nha CÔ DÂU XINH ĐẸP VÀ TỐT BỤNG CHÚ RỂ CŨNG HOÀN HẢO KHÔNG KÉM NHA. ?Siêu phẩm XỊT

Bình luận mới